![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/7-2-1024x519.jpg)
วันจันทร์ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.30 น. นายปัญจพลแสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนนักศึกษา(พสน)ปีการศึกษา 2566 ครั้งที่ 1/2566 สังกัดสพป.เลย เขต 3 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย เจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียน ศูนย์ประสานงานอำเภอภูเรือ ศูนย์ประสานงานอำเภอด่านซ้าย และศูนย์ประสานอำเภอนาแห้ว ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-12-1024x782.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/8-1-1024x519.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_133829-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_133846_1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_133938-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_133943-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134007-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230213_134141-1024x612.jpg)