![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3759987-1-1024x503.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/e2-1-1024x580.jpg)
วันพุธที่ 11 มกราคม 2566 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยูงาน, นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม/บุคลากรที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมชมรายการ พุธเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมภูสวนทรายสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาปประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3759998-1024x524.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3759992-1024x496.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3759994-1024x488.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3759998-1-1024x524.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3760002-1024x517.jpg)