![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730281-1024x768.jpg)
วันพุธที่ ๔ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. สพป.เลย เขต ๓ นำโดย นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต ๓ ร่วมประชุมเพื่อรับฟังนโยบายด้านการศึกษา (เป็นแนวทางประสานความร่วมมือด้านการศึกษาฯ) โดย นายทวี เสริมภักดีกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธานฯ ณ ห้องประชุมเทพบุญเติม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๑
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730286-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-3-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730264-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730304-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730306-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730310-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730290-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3730306-1-1024x768.jpg)