![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0134-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-57-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/3-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/5-3-1024x681.jpg)
วันจันทร์ที่ 26 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานพิธีเปิดการการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อเสริมสร้างและพัฒนากลุ่มผู้นำองค์ความรู้สู่การเปลี่ยนแปลงด้านการบริหารงานบุคคล ของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาระดับเครือข่าย (PA Support Team)ในการนี้ นายอาคม สีพิมพ์สอ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ได้กล่าวรายงานการประชุม โดยมี ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นางแสงเดือน สุขรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3พร้อมด้วย นางพิมพ์พรรณ อรัญมิตร ผอ.กลุ่มนิเทศฯ, นางสาวศศิธร ตาริยะ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล, นายธวัชพงษ์ พรมจักร ผอ.โรงเรียนบ้านโคกงาม,นางประไพศิลป์ ศรีณรงค์ฤทธิ์ ครูโรงเรียนอนุบาลด่านซ้าย, นางศศิธร อมรศิรินันท์ ครูโรงเรียนบ้านหนองบง, ศึกษานิเทศก์,บุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล,ผู้บริหาร,ข้าราชการครููบริหารและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมอบรมดังกล่าว ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/11-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0195-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0219-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_132310-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_140603_1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_143512-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_144054-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_144749-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_20221226_145425-1024x768.jpg)