![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-37-1024x729.jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2565 เวลา 09.30 น. นายปัญพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมในการวางแผนขยายผลการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อเสริมสร้างและพัฒนาผู้นำองค์ความรู้สู่การเปลี่ยนแปลงการบริหารงานบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา(PA Support Team)มีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหาร ข้าราชการครูที่ได้รับการคัดเลือก (PA Support Team)และบุคลาากรที่เกี่ยวข้องณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-35-1024x803.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-7-1024x787.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-13-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/1-16-1024x768.jpg)