วันที่ 31 ตุลาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมประธานบริหารกลุ่มโรงเรียนในสังกัด เพื่อแจ้งข้อราชการ และปรึกษาหารือข้อราชการในการบริหารจัดการศึกษา การนำนโยบายสู่การปฎิบัติ โดยมีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นายนิสิต สายโยค ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย/ประธานบริหารกลุ่มโรงเรียน เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/11-4-1024x824.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/22-1-1024x813.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-24-1024x454.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-12-1024x491.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-10-1024x477.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-12-1024x471.jpg)