วันที่ 26 ตุลาคม 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้ที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และพุธเช้าข่าว สพฐ. หลังจากนั้น ประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0073-1-1024x628.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-19-1024x519.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0040-1024x407.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0041-1024x569.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0032-1024x486.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0056-1024x470.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0059-1024x478.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0061-1024x446.jpg)