วันที่ 10 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น .นายปัญจพล แสงคพไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการตรวจสอบทบทวน กลั่นกรองข้อมูลการรายงาน pmqa ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม/คณะกรรมการ/บุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวยทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-1-1024x615.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-1024x584.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-1024x866.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/6-1024x935.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/5-1024x969.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-1024x755.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-1024x529.png)