วันที่ 5 ตุลาคม 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้ที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และพุธเช้าข่าว สพฐ. และในเวลา 09.00 น. ร่วมประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้ที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 8/2565 เพื่อรับนโยบายจากท่าน ดร.พรอัม พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-5-1024x597.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-2-1024x599.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-2-1024x729.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/8-1024x632.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-2-1024x455.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/5-2-1024x456.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-2-1024x474.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/6-2-1024x500.jpg)