วันที่ 4 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมการกำกับติดตามการรายงานประเมินสถานะของหน่วยงานในการเป็นระบบราชการ ๔.๐(PMQA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 และรายงานตัวชี้วัดตามมาตรการปรับปรุงประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการ(kRS)ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายนิสิต สายโยค,ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-3-1024x874.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-1-1024x521.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-1024x415.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-1-1024x419.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/5-1-1024x558.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/6-1-1024x439.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/9-1024x495.jpg)