วันที่ 21 กันยายน 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ครั้งที่ 6/2565 และได้มอบเกียรติบัตรแก่คณะผู้บริหารสถานศึกษาที่ได้รับรางวัล ?บุคคลแห่งการเรียนรู้ กระทรวงศึกษาธิการ? สำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาที่ผ่านการอบรมเชิงปฏิบัติการเสริมสร้างศักยภาพฯ ด้วยกระบวนการ Active Learningผ่านระบบออนไลน์ตั้งแต่ 8 กิจกรรมขึ้นไป และ ?รางวัลโรงเรียนต้นแบบโรงเรียนปลอดขยะ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี 2565? โดยมี นายปรีชา ทัพใหญ่, นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด เข้าร่วมการ ประชุม ณ ห้องประชุมตาโขน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/7-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/5-2-1024x758.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประชุมผู้บริหาร-11465_๒๒๐๙๒๑_638-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประชุมผู้บริหาร-11465_๒๒๐๙๒๑_636-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประชุมผู้บริหาร-11465_๒๒๐๙๒๑_645-1024x683.jpg)