วันที่ 21 กันยายน 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายปรีชา ทัพใหญ่, นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และพุธเช้าข่าว สพฐ.เพื่อรับนโยบายจากท่านเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-7-1024x635.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220921_084535-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220921_084556-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220921_084638-1024x768.jpg)