วันที่ที่ 9 กันยายน 2565 เวลา 10.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายสุเมธ แก้วแย้ม ศึกษานิเทศก์ ออกตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามการจัดการเรียนการสอนภาคเรียน ที่ 1 ปีการศึกษา 2565 และให้แนวทางในการดำเนินงานตามนโยบาย TUMHOME MODEL ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 และให้ขวัญกำลังใจแก่ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และนักเรียนในสังกัด กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน ประกอบด้วย โรงเรียนบ้านน้ำเย็น และโรงเรียนบ้านตูบค้อ
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-4-1024x628.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-4-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-1-1024x658.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/7-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/9-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/10-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/11-1024x651.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/306146129_2171798556358949_8530699463989282105_n.jpg)