วันที่ 8 กันยายน 2565 เวลา 11.00 น. นายปัญจพล แสงคพไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลยเขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมพิจารณาจัดสรรเครื่องราชอิสริยาภรณ์ชั้นต่ำกว่าสายสะพายและเหรียญจักรดิมาลา ประจำปี 2563 และประจำปี 2564 มีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นายปรีชา ทัพใหญ่ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลยเขต 3 คณะกรรมการที่ได้รับการแต่งตั้งและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18028-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18019-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18020-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18023-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18022-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18024-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18025-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18026-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/18027-1024x768.jpg)