วันที่ 6 กันยายน 2565 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมการรายงานผลการบริหารและจัดการศึกษา ตามมาตรฐาน สพท. ประจำปีงบประมาณ 2565 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายนิสิต สายโยค,ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ผู้อำนวยการกลุ่ม/บุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-2-1024x727.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-2.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-3.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_66-Small.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_68-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_71-Small.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_73-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_64-768x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_การประชุมมาตรฐานเขต-งปม.2565_๒๒๐๙๐๖_79-1024x768.jpg)