วันที่1 กันยายน 2565 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมพิจารณาเนื้อหาผลการดำเนินการขับเคลื่อนตามนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานโดยมี นายปรีชา ทัพใหญ่ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ผู้อำนวยการกลุ่ม และคณะกรรมการพิจารณาดังกล่าวฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/5-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/7-1024x876.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/8-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/9-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/10-1024x683.jpg)