วันที่ 29 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมพิจารณาเนื้อหาเล่มรายงานผล และ จัดทำวีดีทัศน์รายงานผลการดำเนินงานระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ที่ประสบความสำเร็จและท้าทาย ปีงบประมาณ พ.ศ.2565 และแนวทางการดำเนินงาน ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยมี นายปรีชา ทัพใหญ่ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมคณะจัดทำวีดีทัศน์ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-26-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-13-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-11-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-8-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-8-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-11-scaled.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0068-scaled.jpg)