วันที่ 28 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เข้าร่วมประชุมโครงการรับฟังความเห็นร่างพระราชบัญญัติส่งเสริมการศึกษาพิเศษ พ.ศ?.สังกัดสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ 4 ภูมิภาคภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (สถานศึกษากลุ่ม 3-4) จัดโดยสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ร่วมกับสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษประธานในพิธีเปิดโครงการโดย ดร.อำนาจ วิชยานุวัติ ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมทองกวาว โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 50 จังหวัดขอนแก่น
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-29.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-14-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-12-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-12-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-8-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/8-10-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-8-1024x768.jpg)