วันที่ 20 สิงหาคม 2656 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นายนิสิต สายโยค รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย ปฐมวัย และการทบทวนหลักสูตรการศึกษาปฐมวัย พ.ศ.2560 ณ ห้องประชุมตาโขน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-21-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-8-1024x576.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-10-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/10-5-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-9-1024x682.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-6-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/8-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-6-1024x768.jpg)