วันที่ 2 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมการรายงานผลการบริหารและการจัดการศึกษาตามมาตรฐาน สพท.ประจำปีงบประมาณ 2565 มีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์และบุคลกรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/8-1-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/11-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/10-1-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-1-1024x683.jpg)