วันที่ 1 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นายนิสิต สายโยค รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการโครงการฝึกอบรมลูกเสือลูกต้านยาเสพติด ประจำปี 2565 โดยจะมีการฝึกอบรมให้กับลูกเสือเนตรนารี ให้กับนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ตอนต้น ในระหว่างวันที่ 3-5 สิงหาคม 2565 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วยคณะกรรมการในการดำเนินงานในด้านต่างๆ และคณะวิทยากร
ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/8-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/10-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/15-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/16-1024x945.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/13-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/14-1024x681.jpg)