![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-7-1024x374.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 22 กรกฎาคม 2567
🚩นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เวลา 18.30 น.พิธีถวายสดุดี และพิธีจุดเทียนถาวายพระพรชัยมงคล โดยมี นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธาน มีหน่วยงานราชการ เอกชน รัฐวิสาหกิจ ประชาชนในพื้นที่ไกล้เคียงร่วมกิจกรรม ณ อุทยานเทิดพระเกียรติบ้านหมากแข้ง ตำบลกกสะทอน อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2222-1024x454.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-4-1024x790.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__20488229_0-1024x800.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__20488231_0.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__20488233_0-1024x768.jpg)