![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26007-1024x768.jpg)
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2565 นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้
นางแสงเดือน สุขรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มส่งเสริมฯ เข้าร่วมโครงการหน่วยแพทย์เคลื่อนที่ สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ประจำปี 2566 ครั้งที่ 2/2566 ณ โรงเรียนบ้านโคก อำเภอนาแห้ว จังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26006-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26008-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26009-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26010-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26011-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26012-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/26013-1024x768.jpg)