![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ๅ-1024x324.jpg)
วันจันทร์ ที่ 4 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการเปิดโครงการ”การประเมิน เพื่อยกระดับโรงเรียนคุณธรรม สพฐ.3 ดาว” โดยมี นายอาคม สีพิมพ์สอ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม คณะศึกษานิเทศก์ เยี่ยมให้กำลังใจ แก่โรงเรียนที่นำผลงานเข้ารับการประเมินฯ ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-1-1024x599.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-1024x662.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-1024x567.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/6-1024x608.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_โรงเรียนคุณธรรม3ดาว_๒๓๐๙๐๔_149-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_โรงเรียนคุณธรรม3ดาว_๒๓๐๙๐๔_41-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_โรงเรียนคุณธรรม3ดาว_๒๓๐๙๐๔_310-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__4153381_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__4153386_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-4.png)