![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-11-1024x440.jpg)
🚩นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3
เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการ พัฒนาบุคลารการใช้งานระบบVideo Conference เพื่อให้บุคลาากร มีความรู้ และสามารถเข้าใจระบบการประชุมออนไลน์ ระบบ Google Meet,Zoom meetingได้อย่างมีประสิทธิภาพ โดยเป้าหมายผู้เข้าอบรมฯประกอบด้วย บุคลากรในสำนักงานกลุ่มงาน ละ 2 คน ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0924-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0933-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-13-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/6-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0926-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0930-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0949-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC_0951-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/DOELDOD-1-1-11-1-3.png)