![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1.2-1-1024x500.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-20-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1.2-2-1024x500.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-28-1024x577.jpg)
🚩วันเสาร์ที่ 25 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการการจัดการเรียนรู้แบบ Active Learning สำหรับครูผู้สอนภาษาอังกฤษตามกรอบ(CEER) ผู้เข้ารับการอบรมประกอบด้วย ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต ๓ และครูโรงเรียนกลุ่มป้าหมายในสังกัด ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-9-1024x491.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-13-1024x591.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-7-1024x639.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-12-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-7-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-15-1024x532.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-16-1024x489.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-18-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-48-1024x650.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-50-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-24-1024x651.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-25-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DOELDOD-1-1-11-1-4.png)