![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-10-1024x426.png)
วันพุธที่ 25 มกราคม 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 และผู้อำนวยการกลุ่ม/บุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมรับชมรายการ พุธเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 4/2566หลังจากนั้นได้ประชุมบอร์ดบริหาร สพป.เลย เขต 3 เพื่อพบปะ พูดคุย ติดตามข้อราชการ และมอบนโยบายในการปฏิบัติงาน ณ ห้องประชุมภูสวนทรายสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-13-2-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/T3-1024x579.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-6-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-11-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-15-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-9-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/33333333333-1024x768.png)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/4444-1024x683.png)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-8-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-27-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-28-1024x768.jpg)