![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-10-1-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 12 มกราคม 2566 เวลา 07.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 นำโดย นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผอ.กลุ่มอำนวยการ ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินฯ และบุคลากรในสังกัดเข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลถวายพระพรชัยมงคลแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดีกรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้ทรงหายจากพระอาการประชวรโดยมีท่านผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธานฯ ณ วัดเนรมิตวิปัสสนา อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-6-1-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-11-1-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-3-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-9-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-13-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3763712-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3763715-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230112_073716-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230112_074057_1-1024x768.jpg)