![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/001-2-1024x431.jpg)
?วันพุธ ที่ 13 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม, เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการ พุธเช้าข่าว สพฐ.ครั้งที่ 35/2566 หลังจากนั้นได้ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาชีพ (PLC) ทางการบริหารและแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/002-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2222-1024x589.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/003.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/004.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0211-Medium-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0218-Medium-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0201-Medium-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0208-Medium-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD.png)