![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/001-2-1024x463.jpg)
วันพุธ ที่ 9 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,ร่วมประชุมทางไกล Video Conference ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 4/2566เพื่อรับนโยบายในการดำเนินงานและติดตามผลการดำเนินงานโครงการตามนโยบายของ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมี นายอัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-1-1024x577.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2.1-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13590_0-1024x596.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13608-1024x619.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13623_0-1024x659.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13781_0-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13786_0-1024x594.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13788_0-1024x676.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/13789_0-1024x639.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD.png)