วันที่ 21 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 นำโดย นายปัญจ พลแสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3พร้อมด้วย นายนิสิต สายโยค ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ผู้อำนวยการกลุ่ม/บุคลากรในสังกัด ร่วมกับอำเภอด่านซ้าย และส่วนราชการในอำเภอด่านซ้าย ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเพื่อน้อมลำลึกในวันคล้ายวันสรรตคพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชการที่ 5 ณ วัดสว่างอารมณ์ บ้านนาเบี้ย ตำบลนาหอ อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-102-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-109-2-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-92-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-98-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-92-1-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-94-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-133-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-159-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-118-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-129-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/1-84-1024x682.jpg)