![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/02-1024x416.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/01-4-1024x787.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/02-1-1024x416.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/04-1024x675.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_0671-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_0650-1024x644.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230210_093053-1024x768.jpg)
วันศุกร์ ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. สพป.เลย เขต 3 นำโดย นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล บุคลากรกลุ่มบริหารงานบุคคล รับมอบงาน”เกี่ยวกับการบริหารบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา” จาก นายเฉลิมชัย แสนมหาชัย ศึกษาธิการจังหวัดเลย และคณะบุคคลากรฯ โดยมีบุคลากรทางการศึกษาทั้ง 2 หน่วยงานร่วมเป็นสักขีพยานในการส่งมอบงานในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230210_093319-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230210_093333-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230210_093354-1024x743.jpg)