![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-5-1024x546.png)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/6-7-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-3-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/8-6-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/10-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/11-2-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/16-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/17-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/14-2-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/15-1-1024x546.png)
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม นางญาณิศา อยู่งาน ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมการดำเนินงานเสริมสร้างความเข้มแข็ง 1 อำเภอ 1 สถานศึกษาคุณภาพ ตามบริบทของพื้นที่ “เรียนดี มีความสุข” ภายใต้แนวทางการทำงาน “จับมือไว้ แล้วไปด้วยกัน” ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3