![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-1024x718.jpg)
🚩 วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมรับชมรายการ พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 1/2566 ผ่านระบบ Video Conference ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 และผู้อำนวยการกลุ่ม หลังจากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารเขตพื้นที่การศึกษา และแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/1-1-1024x576.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-3-Small-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-2-1024x717.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/30846_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/30865_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/30866_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/30889_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/30894_0-1024x800.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1-2.png)