วันที่ 8 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นการศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นายปรีชา ทัพใหญ่ นายนิสิต สายโยค รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นการศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ร่วมประชุมผู้บริหารสถานสึกษาในสังกัด ในการเตรียมความพร้อม การพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษาเพื่อยกระดับการบริหารคุณภาพสู่ผู้เรียน ณ ห้องประชุมตาโขน สำนักงานเขตพื้นการศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0149-1-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0150-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0154-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0127-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0131-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0137-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0144-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0158-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/DSC_0163-1024x681.jpg)