![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-3-2-1024x724.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-1-1-1024x573.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-1-1-1024x630.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-2-1-1024x586.jpg)
🚩วันพฤหัสบดีที่ 30 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด สพป.เลย เขต 3 ครั้งที่ 3/2567 เพื่อแจ้งข้อราชการและนโยบายของสํานักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ พร้อมได้มอบเกียรติบัตร ให้กับผู้บริหารสถานศึกษา และทำบันทึกข้อตกลง(MOU)ลดภาระการประเมินของสถานศึกษา เพื่อขับเคลื่อนนโยบายระยะเร่งด่วน (Quick Win) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ของ สพฐ. โดยผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม,นางญาณิศา อยู่งาน, ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,ศึกษานิเทศก์,ผู้บริหารสถานศึกษาบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-2-1024x630.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-3-1024x630.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-4-1024x630.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-5-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-13-1024x566.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-15-1024x538.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-11-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-12-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-17-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8-18-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DOELDOD-1-1-11-1-5.png)