วันที่ 11 ตุลาคม 2565 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการประชุมผู้ดูแลระบบการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2565 โดยไห้นโยบาย และแนวทางในการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2565 มีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา/คณะศึกษานิเทศก์/ครูผู้ดูแลระบบระดับโรงเรียน ณ ห้องประชุม ภูลมโลสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/11-1-1024x598.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/8-1-1024x578.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-Copy.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-Copy-1024x465.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-Copy-1024x564.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-Copy-1024x693.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/9-1-1024x415.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/12-1024x702.jpg)