![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/unnamed-file-1024x425.jpg)
?วันพุธ ที่ 30 สิงหาคม 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม, เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการ พุธเช้าข่าว สพฐ.ครั้งที่ 33/2566 หลังจากนั้นได้ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาชีพ (PLC) ทางการบริหารและแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-43-1024x830.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-29-1024x697.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-26-1024x800.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/5-8-1024x663.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29681_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29706_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29674_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29720-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29687_0-1024x734.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/29693_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-3.png)