วันที่ 28 กันยายน 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วยนายปรีชา ทัพใหญ่, นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และพุธเช้าข่าว สพฐ.เพื่อรับนโยบายจากท่านเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-21-1024x699.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/10-2-1024x570.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-7-1024x481.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-4-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/5-4-1024x635.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/9-3-1024x516.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220928_083349-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220928_083408-1024x768.jpg)