วันที่ที่ 7 กันยายน 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล?รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และ รายการพุธเช้าข่าว สพฐ.?โดยผ่านระบบ Video Conference เพื่อรับนโยบายจากเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานจากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารฯ เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6871-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0022-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6866-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6873-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6860-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6861-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6867-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/DSC_0020-scaled.jpg)