นพุธที่ 31 สิงหาคม 2565 เวลา 07.30 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายปรีชา ทัพใหญ่, นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยทุกกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล?รายการพุธเช้าข่าวโรงเรียน และ รายการพุธเช้าข่าว สพฐ.? ครั้งที่ 30/2565 โดยผ่านระบบ Video Conference เพื่อรับนโยบายจากเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานจากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารฯ เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-33.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-11-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-16-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-14-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-14-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-11-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-10-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-10-1024x683.jpg)