![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/003.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__20201549_0-1024x703.jpg)
🚩วันพุธที่ 12 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางเพชรี ชัยมูล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ พร้อมด้วย นางสาวนภาพร สิทธิจันทร์ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ร่วมประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนและพัฒนาบ้านหมากแข้ง ตำบลกกสะทอน อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย โดยมี นายชัยพจน์ จรูญพงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธาน และหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดเลย ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศรีสองรัก ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-10-834x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/008.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__20201548_0-1024x676.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__20201549_0-1-1024x703.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__20201549_0-2-1024x703.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__20201552_0-1024x768.jpg)