![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-1-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-2-1-1024x546.png)
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมคณะทำงานการขับเคลื่อนพัฒนาด้านการศึกษาบ้านหมากแข้ง ตำบลกกสะทอน อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย ครั้งที่ 1/2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม นางญาณิศา อยู่งาน ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3 พร้อมด้วยคณะทำงานการขับเคลื่อนด้านการศึกษาฯ ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-1-2-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-2-2-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-4-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-5-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-6-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-7-1-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-10-1024x546.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-11.png)