วันที่ 16 กันยายน 2565 เวลา 13.30 น. นายปัยจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลัง ตำแหน่งข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา พนักงานราชการและลูกจ้างชั่วคราวมีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นายปรีชา ทัพใหญ่ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 และคณะกรรมการที่ได้รับแต่งตั้ง/เจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_134758-1-1024x637.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_134631-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_133922-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_133946-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_134518-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_134535-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220916_134518-1-1024x768.jpg)