![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1.1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-7-1024x584.jpg)
🚩วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายศฤงคาร หล้ากันหา ผู้ทรงคณวุฒิเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 (ก.ต.ป.น) ครั้งที่ 2/2567 เพื่อเตรียมความพร้อมการนิเทศก่อนเปิดภาคเรียนที่1/2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม,นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 และคณะกรรมการติดตามฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-6-1024x621.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-9-1024x686.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-4-1024x582.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1-1024x560.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-5-1024x608.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-6-1024x596.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-13-1024x609.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-15-1024x625.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-10-Copy-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-9-Copy-1024x633.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-18-1024x641.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-20-1024x681.jpg)