![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-19-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-18-1024x564.png)
🚩วันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางศิริพร อุ่นแก้ว,นางสาวสุมาลี กันธุ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 เข้าร่วมประชุมการติดตามการขับเคลื่อนเพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาตามแนวทางการประเมิน PISA ในระดับเขตพื้นที่การศึกษาผ่านระบบ Video Conference โดยมี นางเกศทิพย์ ศุภวานิช รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-19-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-13-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-2-1-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-4-1-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-1-2-1024x591.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-5-1-1024x611.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-3-1-1024x581.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-6-1-1024x591.png)