![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-2-1024x550.jpg)
วันพุธ ที่ 1 มีนาคม 2566 นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์และนักวิเคราะห์นโยบายและแผน ได้ร่วมประชุมการตรวจติดตามและประเมินผลเพื่อขับเคลื่อนการบริหารงานเชิงพื้นที่แบบบูรณาการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 รอบที่ 1 ของผู้ตรวจราชการสำนักนายกรัฐมนตรี เขตตรวจราชการที่ 10 (นางสาวปภัสมน อัมราลิขิต)และคณะผู้ตรวจราชการกระทรวง ร่วมกับผู้ว่าราชการจังหวัดเลย และหัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้องกับประเด็นการตรวจติดตาม ณ ห้องประชุมศรีสองรัก ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดเลย พร้อมนี้ สพป.เลย เขต 3ได้นำเสนอประเด็นเกี่ยวกับการดำเนินงานการแก้ไขภาวะถดถอยทางการเรียนรู้การอ่านการเขียน แก่ผู้ตรวจราชการ
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-6-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-8-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-2-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-5-1024x768.jpg)