![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-1024x768.jpg)
🚩วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม 2567 เวลา 09.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา เพื่อวางแผนการดำเนินงาน มอบหมายภารกิจ นโยบายและแนวทางการดำเนินงานด้านการจัดการศึกษา นำนโยบายไปสู่การปฏิบัติ โดยผู้เข้าประชุมประกอบด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-1024x709.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/9-1024x695.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/5-1024x711.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/329010_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/180653_0-1024x684.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/180666_0-1024x695.jpg)