![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111591_0-1024x460.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111614_0-1024x460.jpg)
🚩วันพฤหัสบีที่ 16 พฤษภาคม 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางศิริพร อุ่นแก้ว ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 นิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ในรูปแบบ Online ผ่านระบบ Video Conference (Google Meet)ของกลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย อ.ด่านซ้าย จ.เลย ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111591_0-1-1024x460.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111592_0-1024x460.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111615_0-1024x492.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111616_0-1024x494.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111618_0-1024x493.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/111626-1024x488.jpg)