วันที่ 30 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายนิสิต สายโยค,ดร.ญานิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม/ศึกษานิเทศก์ ให้การตอนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนประชานุเคราะห์ 52 จังหวัดเลยเพื่อศึกษาดุงานด้านการบริหารงานบุคลลในการบริหารจัดการสถานศึกษาให้มีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-31-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-15-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-13-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-13-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/5-10-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/6-10-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/7-9-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/8-11-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/9-9-1024x681.jpg)